Thông tin chi tiết sản phẩm
| Model | FSM50CF |
| Năng suất làm đá | 50kg/ngày |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp, công suất | 220V/480W |
| Thùng chứa | 18kg |
| Kích thước / Kích thước đá | 500 x 600 x 700/50(mm) |
| Kích thước đá viên | 2.2 x 2.2 x 2.2 cm |
| Gas lạnh | R134/290 |
| Phương thức làm mát | Làm mát bằng gió |
| Bảo hành | Bảo hành 18 tháng máy nén, 1 năm các linh kiện khác |
| Lưu ý: Máy làm đá viên Fushimavina inox 304 giá 36.720.000 đ | |



