Mô tả chi tiết sản phẩm
| Model | FSM100BCF |
| Năng suất làm đá | 100kg/ngày |
| Sản lượng thực tế | 100% |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp, công suất | 220V – 750W |
| Thùng chứa | 38kg |
| Kích thước | 800 x 750 x 850/350(mm) |
| Kích thước đá viên | 2.2 x 2.2 x 2.2 cm |
| Vỏ máy | Inox 201 |
| Phương thức làm mát | Làm mát bằng gió |
| Công nghệ | Sản xuất tiêu chuẩn ISO 9001:2015 |
| Bảo hành | Bảo hành 18 tháng máy nén, 1 năm các linh kiện khác |
Lưu ý: Máy làm đá viên Fushimavina inox 304 giá 44.280.000 đ | |























