Thông tin sản phẩm
| Model | FSM500CF |
| Năng suất làm đá | 500kg/ngày |
| Sản lượng thực tế | 80 – 100% |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp/ công suất | 220V – 380V / 2400W |
| Thùng chứa | 200 – 300kg |
| Kích thước máy | 790x900x2000(mm) |
| Kích thước đá | 2.2 x 2.2 x 2.2cm |
| Vỏ máy | Inox 201 |
| Hệ thống chứa lạnh | R22 |
| Phương thức làm mát | Làm mát bằng gió hoặc bằng nước |
| Công nghệ | Sản xuất tiêu chuẩn ISO 9001:2015 |
| Bảo hành | Bảo hành 18 tháng máy nén, 1 năm các linh kiện khác |
Lưu ý: Máy làm đá viên Fushimavina inox 304 giá 133.920.000 đ | |



















