Thông tin sản phẩm
| Model | FSM2000CF |
| Năng suất làm đá | 1800kg/ngày |
| Sản lượng thực tế | 80 – 100% |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp/ công suất | 380V / 10000W |
| Thùng chứa | 350kg |
| Kích thước máy | 1360x1200x2820 (mm) |
| Kích thước đá | 2.2 x 2.2 x 2.2cm |
| Vỏ máy | Inox 201 |
| Hệ thống chứa lạnh | R22/ R404A |
| Phương thức làm mát | Làm mát bằng gió hoặc bằng nước |
| Công nghệ | Sản xuất tiêu chuẩn ISO 9001:2015 |
| Bảo hành | Bảo hành 18 tháng máy nén, 1 năm các linh kiện khác |
Lưu ý: Máy làm đá viên Fushimavina inox 304 giá 312.120.000 đ | |



















