Thông tin sản phẩm
| Model | FSM150CF |
| Năng suất làm đá | 100kg/ngày |
| Sản lượng thực tế | 100% |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp, công suất | 220V – 927W |
| Thùng chứa | 61 lít |
| Kích thước máy | 600x600x950/30 (mm) |
| Kích thước đá | 2.2 x 2.2 x 2.2 cm |
| Vỏ máy | Inox 201 |
| Hệ thống chứa lạnh | R22/R404A |
| Phương thức làm mát | Làm mát bằng gió |
| Công nghệ | Sản xuất tiêu chuẩn ISO 9001:2015 |
| Bảo hành | Bảo hành 18 tháng máy nén, 1 năm các linh kiện khác |
Lưu ý: Máy làm đá viên Fushimavina inox 304 giá 56.700.000 đ | |






























