Thông tin chi tiết sản phẩm
| Model | FSM100CF |
| Năng suất làm đá | 100kg/ngày |
| Công nghệ | Sản xuất tiêu chuẩn ISO 9001: 2015 |
| Tần số | 50Hz |
| Điện áp, công suất | 220V – 850W |
| Thùng chứa | 61 lít |
| Vỏ máy | Inox 201 |
| Kích thước | 600x600x950/50 (mm) |
| Kích thước đá viên | 2.2 x 2.2 x 2.2mm |
| Gas lạnh | R404A/R290 |
| Phương thức làm mát | Làm mát bằng gió |
| Bảo hành | Bảo hành 18 tháng máy nén, 1 Năm các linh kiện khác |
| Lưu ý: Máy làm đá viên Fushimavina inox 304 giá 44.280.000 đ | |




